Velvet Oud Balcony-Near Pool-Late Check Out Hotel

28/10 Ng. 28 P. Nguyên Hồng, Old Quarter, Hà Nội, Việt Nam - Gần trung tâm thành phố

Khách sạn Velvet Oud Balcony-Near Pool-Late Check Out Hotel Hà Nội có 35 phòng và cách Bảo Tàng Phụ Nữ Việt Nam 15 phút đi bộ.

Vị trí

Cột cờ Hà Nội cách đây chưa đầy 1.6 km. Tháp Rùa cũng ở gần đó. Nhà ga Ha Noi cách chỗ nghỉ trong vòng 15 phút đi bộ.

Phòng khách sạn

Một số phòng có khu vực tiếp khách và TV màn hình phẳng với các kênh vệ tinh. Các tiện nghi khác bao gồm lò nướng và đồ bếp để tự phục vụ.

Đồ uống thực phẩm

Nhà hàng Cau Go Vietnamese Cuisine Restaurant và Essence Restaurant cách khách sạn 5 phút đi bộ và là nơi phục vụ các món ăn ngon nhất ở Hà Nội.

Tại sao chọn Velvet Oud Balcony-Near Pool-Late Check Out Hotel Hà Nội

Chọn phòng
  • Gần Hồ Hoàn Kiếm và các điểm du lịch

  • Bể bơi riêng trong khuôn viên

  • Phòng nghỉ đầy đủ tiện nghi hiện đại

  • Dịch vụ trả phòng muộn linh hoạt

Các tiện nghi cơ bản

Tùy chọn đỗ xe

  • bãi đậu xe

Dịch vụ bất động sản

  • Két sắt an toàn

Trong nhà bếp

  • Ấm đun nước điện

Trong các phòng

  • Đồ pha trà và cà phê
  • Bàn ăn

Trong nhà tắm

  • Đồ dùng vệ sinh cá nhân miễn phí

Thiết bị

  • Tivi màn hình phẳng
  • Đồng hồ báo động AM/FM

Thông tin quan trọng

Đăng ký vào:
từ 14:00
Thủ tục thanh toán:
cho đến 11:00

Bạn sẽ lưu trú khi nào?

Từ USD 0 một đêm
Đăng ký vào 2 Thg 7 2026
Thủ tục thanh toán 3 Thg 7 2026
Khách 2 khách

Người lớn:

2

Những đứa trẻ:

0
Tất cả giá cả đã được xác minh
Cách chúng tôi xác minh giá cả Đội ngũ của chúng tôi thường xuyên kiểm tra giá để đảm bảo bạn luôn thấy mức giá thấp nhất hiện có. Chúng tôi so sánh với giá khách sạn và các nhà cung cấp khác. Nếu có chương trình giảm giá hoặc khuyến mãi, giá trên trang web của chúng tôi sẽ được cập nhật tương ứng.

Phòng khách sạn

Ảnh Velvet Oud Balcony-Near Pool-Late Check Out Hotel Hà Nội

Vị trí của Velvet Oud Balcony-Near Pool-Late Check Out Hotel Hà Nội

28/10 Ng. 28 P. Nguyên Hồng, Old Quarter, Hà Nội, Việt Nam

 -  Gần trung tâm thành phố
Các điểm tham quan
Nhà hàng tuyệt vời
Vận tải

Các địa điểm lân cận

    Đánh giá của khách về Velvet Oud Balcony-Near Pool-Late Check Out Hotel Hà Nội

    Dựa trên đánh giá từ các nhà cung cấp đáng tin cậy

    Viết đánh giá

    Thời gian du lịch

    Điểm đánh giá của bạn

    Rất tệ
    Xuất sắc

    Chi tiết của bạn

    Bạn đến từ đâu?
    Cảm ơn! Cảm ơn bạn đã dành thời gian để chia sẻ kinh nghiệm của bạn. Đánh giá của bạn sẽ sớm được công bố.

    Đánh giá chưa được gửi.

    Vui lòng thử lại.

    Tiền tệ
    • USD Đô la Mỹ
    • USD Đô la Mỹ
    • EUR Euro
    • GBP Bảng Anh
    • AUD Đô la Úc
    • CAD Đô la Canada
    • BRL Real Brazil
    • CNY Nhân dân tệ Trung Quốc
    • CZK Cuaron Séc
    • DKK Krone Đan Mạch
    • HKD Đô la Hồng Kông
    • ILS Sheqel Israel mới
    • JPY Yên Nhật Bản
    • MYR Ringgit Malaysia
    • NZD Đô la New Zealand
    • NOK Krone Na Uy
    • PLN Zloty Ba Lan
    • RON Leu Rumani
    • RUB Rúp Nga
    • SAR Rian Ả-Rập-Xê-Út
    • SGD Đô la Singapore
    • ZAR Rand Nam Phi
    • KRW Won Hàn Quốc
    • SEK Krona Thuỵ Điển
    • CHF Franc Thụy Sĩ
    • TRY Lira Thổ Nhĩ Kỳ
    • UAH Hryvnia Ukraina
    • THB Baht
    • ARS Argentina, Peso
    Chọn ngôn ngữ
    Bạn sẽ lưu trú khi nào?
    Từ USD 0 một đêm
    Đăng ký vào 2 Thg 7 2026
    Thủ tục thanh toán 3 Thg 7 2026
    Khách 2 khách

    Người lớn:

    2

    Những đứa trẻ:

    0
    Tất cả giá cả đã được xác minh
    Cách chúng tôi xác minh giá cả Đội ngũ của chúng tôi thường xuyên kiểm tra giá để đảm bảo bạn luôn thấy mức giá thấp nhất hiện có. Chúng tôi so sánh với giá khách sạn và các nhà cung cấp khác. Nếu có chương trình giảm giá hoặc khuyến mãi, giá trên trang web của chúng tôi sẽ được cập nhật tương ứng.
    Nhận phòng & trả phòng
    2 Thg 7 2026
    3 Thg 7 2026
    Khách
    2 khách
    Chúng tôi ở đây để giúp bạn
    Chào bạn! Bạn có câu hỏi nào không? Hãy nhắn tin cho chúng tôi — đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn lòng hỗ trợ bạn.
    Chi tiết của bạn:
    Chủ thể:
    Tin nhắn:
    Thank you for your message. Chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn trong thời gian ngắn nhất!
    Tin nhắn của bạn chưa được gửi
    Thông tin quan trọng
    Velvet Oud Balcony-Near Pool-Late Check Out
    Đăng ký vào:
    từ 14:00
    Thủ tục thanh toán:
    cho đến 11:00